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APRM Tanzania

Wabobezi katika masuala mbali mbali nchini (Technical Assessment Team) wameombwa kuwa tayari kuanza
mchakato wa kufanya tathmini ya pili ya Utawala Bora Nchini ambapo itahusisha maeneo Demokrasia na
Utawala wa Kisiasa, Usimamizi wa Uchumi, Utendaji wa Mashirika ya biashara na Maendeleo ya Kijamii na

Kiuchumi.

Hayo yamesemwa na Bw. Lamau Mpolo ambae ni Katibu Mtendaji wa Taasisi ya Mpango wa hiyari wa
kujipima kwa vigezo vya Utawala Bora (APRM Tanzania) katika mkutano wa wadau uliofanyika katika Ofisi za
APRM jinini Dar-es-Salaam.

Bw. Lamau amesema kuwa lengo kuu la mkutano huo ni
kukusanya mawazo ya wadau na kupanga mipango Bora
ya kuweza ya kuweza kufanya Ripoti hiyo ya pili ya
Utawala Bora kwa haraka na mafanikio makubwa.

Kwa Upande wake Mkurugenzi wa REPOA Dkt. Lucas
Katera amesema kuwa kwa vile Tanzania sio kisiwa hivyo

inapaswa kujitathmini katika masuala ya Utawala Bora na
kujilinganisha na nchi nyengine za Bara la Afrika.

Ameongeza kuwa, Ripoti ya kwanza iliyofanyika na
kusifiwa Barani Afrika Serikali iliweza kupambanua

changamoto zilizopo na njia gani Bora za kuzitatua.

Nae Mratibu wa masuala ya Maendeleo ya Jamie APRM

Tanzania Balozi Hemed Mgaza ameeleza kuwa katika

lolote linalofanyika ni vyema kufanya tathmini ili

kutambua mazuri na mabaya yaliopp na njia Bora za Bw. Lamau Mpolo
kufanya maboresho ambalo ndio lengo kuu la uwepo wa Katibu Mtendaji - APRM Tanzania
APRM.
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